Author: m***b
Date:
Review: Highly recommended. Good quality product.
Màu sắc: Rock Star
Kích thước: Một cỡ
Price: 183.000₫
Original Price: 244.000₫
| Material | ABS |
| Texture | Cream |
| Finish | Shimmer |
| Type | Eyeshadow Stick |
| Color | Rock Star |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 3 g |
| Chiều cao | 8.3 cm |
| SKU | sb25082601813654690 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 2568963 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***b
Date:
Review: Highly recommended. Good quality product.
Màu sắc: Rock Star
Kích thước: Một cỡ
Author: l***n
Date:
Review: esta sombra de ojos me tiene loca es lo mejor del mundo yo estoy enamorada de este producto si te gusta brillar este es tu producto
Màu sắc: Rock Star
Kích thước: Một cỡ
Author: r***1
Date:
Review: المنتج جداا حلو ممتاز
Màu sắc: Rock Star
Kích thước: Một cỡ
Author: r***1
Date:
Review: Very nice and high quality❤️❤️❤️
Màu sắc: Rock Star
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm